INK SHAIYA
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รบกวนเพื่อนๆ หน่อยค้าบ(ไม่เกี่ยวกับShaiya)

Go down

รบกวนเพื่อนๆ หน่อยค้าบ(ไม่เกี่ยวกับShaiya) Empty รบกวนเพื่อนๆ หน่อยค้าบ(ไม่เกี่ยวกับShaiya)

ตั้งหัวข้อ  PriestZa Sun Jul 26, 2009 3:37 pm

http://up.gameindy.com/8/5264.fb1c2618.html

คือเกมที่ผมเล่นเนี่ย มันมีกิจกรรมนึง คือให้ผู้เล่นถ่ายรูปคู่กับแฟนแล้วตกแต่ง แล้วนำมาโพสในเวปต่างๆ

ภาพไหนที่มีผู้คลิกเข้ามาชมมากที่สุด จะได้ ชุดแต่งงาน!! ซึ่งเปนที่ใฝ่ฝันของผม

ผมจึงอยากรบกวนเพื่อนๆ ช่วยผมหน่อยนะคับผม แค่คลิกที่รูป ทีเดียวก็พอแร้วคับ

ขอบคุณค้าบบ

ปล. ไม่ต้องห่วงนะคับ ไม่ใช่การดัก หรืออะไรทั้งนั้น

PriestZa

ขึ้นไปข้างบน Go down

รบกวนเพื่อนๆ หน่อยค้าบ(ไม่เกี่ยวกับShaiya) Empty คลิกเยยคับ ช่วยผมหน่อยน้า

ตั้งหัวข้อ  PriestZa Sun Jul 26, 2009 3:38 pm

รบกวนเพื่อนๆ หน่อยค้าบ(ไม่เกี่ยวกับShaiya) 5264.fb1c2618.a

PriestZa

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน